![]() | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
![]() | |||||||||||||||||||||||
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Abidjan, 20 Oktoba 1985 (39 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Ivory Coast | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai tsaran raga |
Abdoul Karim Cissé (an haife shi a 20 ga watan Oktoba 1985) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ivory Coast wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida SC Gagnoa da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ivory Coast.[1]
An naɗa Cissé a matsayin mafi kyawun ɗan wasa na watan don Associationungiyar des Footballeurs Ivoiriens a cikin Maris 2015. [2]
Domin ya zama na uku a Gasar Cin Kofin Kasashen Afirka na 2016, Cissé ya ceci bugun fanariti biyu don hana Guinea yin nasara a wasan.