Abdul Sule

Abdul Sule
Rayuwa
Haihuwa Jahar Kaduna, 20 ga Janairu, 1975 (49 shekaru)
ƙasa Najeriya
Harshen uwa Hausa
Karatu
Harsuna Turanci
Hausa
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar ta Najeriya1992-199360
Stationery Stores F.C. (en) Fassara1994-1994
BCC Lions (en) Fassara1994-1995
Qatar SC (en) Fassara1996-1997
FC Midtjylland (en) Fassara1997-20004325
Akademisk Boldklub (en) Fassara2000-200413730
Køge Boldklub (en) Fassara2004-2005328
AC Horsens (en) Fassara2005-2006220
Nykøbing FC (en) Fassara2006-200791
Johor Darul Takzim II F.C. (en) Fassara2007-2008
Plateau United F.C. (en) Fassara2008-2009
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.

Abdul Kareem Sule (an haife shi ranar 20 ga watan Janairu, 1975, a Kaduna) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Najeriya kuma wakilin ɗan wasa na yanzu.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.