Abdulhaq Nadir

Abdulhaq Nadir
Rayuwa
Haihuwa Moroko, 15 ga Yuni, 1993 (31 shekaru)
ƙasa Moroko
Harshen uwa Abzinanci
Karatu
Harsuna Larabci
Abzinanci
Sana'a
Sana'a boxer (en) Fassara
Tsayi 167 cm

Abdelhaq Nadir ( Larabci: عبد الحق ندير‎ </link> ; an haife shi a ranar 15 ga watan Yuni shekara ta 1993) ɗan dambe ɗan ƙasar Morocco ne, wanda ya wakilci ƙasarsa a cikin abubuwan duniya. [1] Ya yi takara a gasar tseren nauyi na maza a gasar Olympics ta bazara ta 2020 . [2]

  1. "Abdelhaq Nadir". Olympedia. Retrieved 28 July 2021.
  2. "Boxing: Men's Light (57-63kg)" (PDF). Tokyo 2020. Archived from the original (PDF) on 8 August 2021. Retrieved 28 July 2021.

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]