Abdulkahar Kadri

Abdulkahar Kadri
Rayuwa
Haihuwa El Hammamet (en) Fassara, 24 ga Yuni, 2000 (24 shekaru)
ƙasa Aljeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 1.7 m

Abdelkahar Kadri ( Larabci: عبد القهار قادري‎ ; an haife shi 24 ga Yunin 2000), ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Aljeriya, wanda ke taka leda a Kortrijk a rukunin farko na Belgium A .

Aikin kulob

[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 12 ga Agustan 2021, Kadri ya koma kulob ɗin Belgian Kortrijk daga Paradou AC, ya rattaba hannu kan kwantiragin shekaru hudu.[1]

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

An kira Kadri zuwa tawagar ƙasar Algeriya a watan Mayun 2022.[2]Ya fara taka leda a wasan sada zumunta da Iran wanda aka tashi 2-1 a Algeria ranar 12 ga Yunin 2022.

  1. "KVK Verwelkomt Abdelkahar Kadri". KVK.be. 12 August 2021. Retrieved 12 August 2021.
  2. "Algérie : la liste avec 7 nouveaux dont Omrani et Zedadka !". Afrik-Foot. 27 May 2022.

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]