![]() | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Saudi Arebiya, 18 Satumba 1980 (44 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Saudi Arebiya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Larabci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Larabci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 178 cm |
Ahmed Nasser Al-Bahri[1] ( Larabci: أحمد البحري ; (an haife shi ranar 18 ga watan Satumban 1980), tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Saudiyya.[2]
A matakin kulob, ya buga wasan karshe a matsayin mai tsaron gida ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Al-Ittifaq.
Al-Bahri kuma memba ne a tawagar ƙasar Saudiyya. Ya fito wa kasarsa a gasar cin kofin kasashen Larabawa a shekarar 2003 kuma ya kasance memba a tawagar ƙasar Saudiyya a gasar cin kofin matasa na duniya na FIFA. An kira shi a cikin tawagar don gasar cin kofin duniya na FIFA na shekarar 2006 .