Amado Diallo

Amado Diallo
Rayuwa
Haihuwa 13 ga Yuni, 1981 (43 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
ASC Yakaar (en) Fassara2005-2006165
JS Massira (en) Fassara2007-2007153
MC Oujda2008-2008102
FUS de Rabat (en) Fassara2009-200931
JS Massira (en) Fassara2009-200994
Henan F.C. (en) Fassara2010-201040
Al-Suwaiq Club (en) Fassara2011-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Amadou Diallo (an haife shi ranar 13 ga watan Yunin 1981 a Sakal) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal a halin yanzu yana taka leda a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Omani Al-Nasr.

Ya buga wasa a ƙungiyoyi da dama a Morocco kamar Mouloudia Oujda da Chabab Massira. An tabbatar da shi a gidan yanar gizon Henan Construction cewa ya kammala canja wurin zuwa Henan a ranar 12 ga watan Fabrairun 2010.[1]

  1. "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2011-07-22. Retrieved 2023-03-21.

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Amado Diallo at FootballDatabase.eu