![]() | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa |
Parys (en) ![]() | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Tumelo Nhlapo (an haife shi a ranar 20 ga watan Janairu shekara ta 1988) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu.
An haifi Nhlapo a Parys . [1] Ya buga wasansa na farko a Bloemfontein Celtic a ranar 8 ga watan Agusta na shekarar 2007 da Mamelodi Sundowns a gasar Premier ta Afirka ta Kudu . [2] Bayan wasanni 15 na manyan jami'an Celtic, an kira shi a cikin tawagar 'yan wasan Afirka ta Kudu a gasar cin kofin Afrika na 2008 amma bai buga gasar ba. [2] Nhlapo ya bar Bloemfontein Celtic bayan ya ki sanya hannu kan tsawaita kwantiragin kafin kakar wasa ta 2010-11. [2]