Bechir Ben Saïd

Bechir Ben Saïd
Rayuwa
Haihuwa Gabès (en) Fassara, 29 Nuwamba, 1994 (29 shekaru)
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
AS Gabès (en) Fassara2014-2018110
US Monastir (en) Fassara2018-680
  Tunisia national association football team (en) Fassara2022-90
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Tsayi 194 cm

Bechir Ben Saïd (an haife shi a ranar 29 ga watan Nuwamba 1994) ƙwararren mai tsaron raga ne na Tunisiya wanda a halin yanzu yake taka leda a Monastir na Amurka.[1]

Ayyukan kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Bechir Ben saïd

A ƙarshen 2021, lokacin da bai taɓa bugawa ƙungiyar Tunisiya wasa ba, an zaɓe shi don shiga gasar cin kofin Larabawa ta FIFA ta 2021 da aka shirya a Qatar. A lokacin wannan gasa, yana yin alkalanci a matsayin mai tsaron gida da ke maye gurbinsa kuma ba ya buga wasa. Tunisiya ta sha kashi a wasan karshe da Algeria.[2]

Bechir Ben Saïd

Daga baya kuma an sake sanya shi cikin tawagar Tunusiya a gasar cin kofin Afrika na 2021 a Kamaru, tare da fatan da farko zai zama mai tsaron gida wanda zai maye gurbinsa, ya zama babban mai tsaron gida na Tunisia a duk matakin rukuni yayin da Tunisiya ta yi rashin nasara. kawai ya cancanci zama ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙungiyar da ta zo ta uku tare da nasara ɗaya kaɗai.[3]

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

US Monastir
  • Kofin Tunisia : 2019-20[1]
  • Tunisia Super Cup : 2019-20[3]
Tunisiya
  • FIFA Arab Cup : 2021[3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. 1.0 1.1 Bechir Ben Saïd at WorldFootball.net
  2. Aljeriya beat Tunisiya to win FIFA Arab Cup 2021". www.aljazeera.com Retrieved 19 January 2022.
  3. 3.0 3.1 3.2 Tunisiya-B. Ben Saïd-Profile with news, career statistics and history-Soccerway". int.soccerway.com. Retrieved 19 January 2022.