Brigitte Omboudou

Brigitte Omboudou
Rayuwa
Haihuwa 29 ga Yuli, 1992 (32 shekaru)
ƙasa Kameru
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Amazone FAP (en) Fassara2015-2015
FC Minsk (mata)2016-201610
Louves Minproff (en) Fassara2017-2017
Delta Queens (en) Fassara2018-2018
Amazone FAP (en) Fassara2019-2020
Rivers Angels F.C. (en) Fassara2021-2022
FC Ebolowa (en) Fassara2023-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Brigitte Omboudou (An haife ta a ranar 29 ga watan Yuli a shekarar 1992) ' yar wasan ƙwallon ƙafa ce 'yar Kamaru wacce ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga Amazone FAP da ƙungiyar mata ta Kamaru.

Aikin kulob

[gyara sashe | gyara masomin]

Brigitte Omboudou ta yi wa Louves Minproff wasa a kasarta. A wajen Kamaru, ta buga wa kulob din FC Minsk na Premier na Belarus da kuma kulob din Delta Queens FC na mata na Najeriya.

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Brigitte Omboudou ya buga wa Kamaru a matakin babban mataki a wasannin Afirka na shekarar 2015 da Gasar cancantar shiga gasar Olympics ta mata ta CAF ta shekarar 2020 ( zagaye na hudu ).

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]

Samfuri:Cameroon squad 2022 Africa Women Cup of Nations