Chenoa

Chenoa
Rayuwa
Cikakken suna María Laura Corradini
Haihuwa Mar del Plata (en) Fassara, 25 ga Yuni, 1975 (49 shekaru)
ƙasa Argentina
Ispaniya
Harshen uwa Yaren Sifen
Karatu
Harsuna Catalan (en) Fassara
Yaren Sifen
Turanci
Sana'a
Sana'a singer-songwriter (en) Fassara, recording artist (en) Fassara, ɗan kasuwa, mai gabatarwa a talabijin da model (en) Fassara
Tsayi 169 cm
Sunan mahaifi Chenoa
Artistic movement pop rock (en) Fassara
pop music (en) Fassara
Latin music (en) Fassara
rhythm and blues (en) Fassara
Kayan kida murya
piano (en) Fassara
Jadawalin Kiɗa Alias Music (en) Fassara
IMDb nm1125523
chenoa.net

María Laura Corradini Falomir (an haife shi a watan Yuni 25, 1975, a cikin Mar del Plata, Argentina) wadda aka fi sani da Chenoa, mawaƙin ɗan ƙasar Argentina ne kuma ɗan ƙasar Sipaniya wanda ya shahara a matsayin ɗan takara a gasar waƙa ta talabijin na gaskiya Operación Triunfo.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.