Eduardo Mingas

Eduardo Mingas
Rayuwa
Haihuwa Luanda, 29 ga Janairu, 1979 (45 shekaru)
ƙasa Angola
Karatu
Harsuna Portuguese language
Sana'a
Sana'a basketball player (en) Fassara
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Pos Nbr
ASA Basket (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa power forward (en) Fassara
Nauyi 100 kg
Tsayi 201 cm
Eduardo Mingas

Eduardo Fernando Mingas (An haife shi ranar 29 ga watan Janairun 1979) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon kwando ne na ƙasar Angola wanda a halin yanzu yake bugawa Interclube na Gasar Kwando ta Angolan. Yana kuma taka leda a ƙungiyar ƙwallon kwando ta ƙasar Angola. Yana tsaye a 1.98 m (6 ft 6 in), Mingas da farko yana taka rawar gaban gaba.

Sana'ar sana'a

[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 21 ga watan Oktoban 2021, yana da shekaru 42, Mingas ya rattaɓa hannu tare da Interclube don zama na uku.[1]

Ayyukan ƙasa da ƙasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Mingas ya wakilci Angola a gasar cin kofin duniya ta shekarar 2002, da wasannin bazara na shekarar 2004 da kuma gasar cin kofin duniya ta shekarar 2006.[2]

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]