Elizabeth Cudjoe (an haife ta a ranar 17 ga watan Oktobar 1992), ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce 'yar Ghana wacce ke buga wasan gaba ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Ghana .[1] Ta yi wasanta na farko na ƙasashen duniya a gasar cin kofin duniya ta mata ta FIFA U-17 New Zealand 2008. Ta kasance ɗaya daga cikin manyan 'yan wasa na ƙasar a gasar All-Africa Games, na 2011 inda ta zura ƙwallo a ragar Aljeriya da kuma gasar cin kofin matan Afirka na 2014. A matakin kulob, ta buga wa ƙungiyar, Hasaacas Ladies, wasa a Ghana. [2]
A'a.
|
Kwanan wata
|
Wuri
|
Abokin hamayya
|
Ci
|
Sakamako
|
Gasa
|
1.
|
14 Satumba 2011
|
Estádio do Maxaquene, Maputo, Mozambique
|
Algeria</img> Algeria
|
1-0
|
3–0
|
2011 All-Africa Games
|
2.
|
2-0
|