Fata Agbo

Fata Agbo
Rayuwa
Haihuwa Ivory Coast, 14 Mayu 1995 (29 shekaru)
ƙasa Ivory Coast
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Cousso Esperance Agbo (an haife shi 14 ga Mayu 1995), wanda aka fi sani da Espérance Agbo, ƴar wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ivory Coast wanda ke taka leda a matsayin ƴar wasan gaba ga ƙungiyar mata ta ƙasar Ivory Coast . [1] Ta kuma taka leda a kulob ɗin Gokulam Kerala FC na ƙungiyar Mata ta ƙasar Indiya.

Gokulam Kerala

  1. "Tournoi UFOA-B (CIV-TOG : 5-0) : Les Eléphantes débutent en force | Fédération Ivoirienne de Football". www.fifciv.com. Retrieved 2020-01-26.