Fe ko FE na iya nufin to:
- Carolyn Fe, mawaƙin Filipina kuma ɗan wasan kwaikwayo
- <i id="mwDg">Fe</i> (kundin Reyli)
- Fe (mawaƙi), mawaƙin Biritaniya
- "Fe" (waƙa), waƙar Jorge González
- <i id="mwFQ">Fe</i> (Kundin Souled na Amurka)
- <i id="mwGA">Fe</i> (wasan bidiyo), wasan bidiyo ne wanda Wasannin Zoink ya haɓaka kuma lantarki fasaha ya buga
- Fallen Duniya, wasan kwamfuta
- Alamar Wuta, jerin wasannin bidiyo da Tsarin Intanet suka haɓaka kuma Nitendo ya buga
- Jarabawar FE ko Asali na gwajin Injiniya
- Ƙarin ilimi, bayan-16, ilimin da bana jami'aba a Burtaniya
- Falange Española (Spanish Phalanx), tsohuwar ƙungiyar siyasa ta Spain
- Fe (wasan ƙwallon baseball), ƙungiyar ƙwallon kwando ta Cuba
- Forsvarets Efterretningstjeneste, Hukumar leken asirin tsaron Denmark
- Fuji Electric, kamfanin Japan ne
- Jirgin saman Primaris (lambar IATA FE)
- Kafaffen samfurin sakamako, siginar ƙirar ƙididdiga wanda aka gyara ko bazuwar
- Ƙarfe, sinadarin sinadari mai alamar Fe
- Fitar da filin, fitowar kalmar da filayen kimiya na waje yajawo
- Ingancin Faraday, ƙwarewar mai haɓakawa a cikin injin lantarki
- harafin Ibrananci fe
- Fe (rune), f-rune na ƙaramin Futhark
- FE-Schrift, nau'in rubutu ne da aka yi amfani da shi a faranti na abin hawa a Jamus
- Lardin Ferrara (ISO 3166-2: Lambar IT)
- Flat Earth, ka'idar pseudoscientific
- Formula E, ajin tseren mota ta amfani da motoci masu amfani da wutar lantarki
- Harafin Dominical FE, na tsallen shekara da zai fara ranar Talata
- Ƙarfin jin daɗi, a cikin Myers -Briggs Indicator