Garry Knox Bennett

Garry Knox Bennett
Rayuwa
Haihuwa Alameda (en) Fassara, 8 Oktoba 1934
ƙasa Tarayyar Amurka
Mutuwa 2022
Karatu
Makaranta California College of the Arts (en) Fassara
Sana'a
Sana'a masu kirkira da Mai sassakawa
Kyaututtuka

Garry Knox Bennett (Oktoba 8,1934-Janairu 28,2022) ɗan Amurka ne ma'aikacin katako,mai yin kayan daki,ma'aikacin ƙarfe kuma mai fasaha daga Alameda,California,wanda aka san ta sha'awar sa, ƙirƙira da amfani da kayan aiki da ƙira a cikin aikinsa.Bitarsa da ɗakin studio ya kasance a Oakland,California.

A cikin shahararrun al'adu

[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin wani yanayi na 7 na wasan kwaikwayon NBC na Parks da Recreation - na uku,"William Henry Harrison"-Bennett an jera shi ta babban hali Ron Swanson a matsayin ɗaya daga cikin mashahuran mutane biyu kawai da ya gane.(Sauran kuma shine Magnus,ɗan bijimin gida.)

Littafi Mai Tsarki

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Anyi a Oakland: Kayan Aiki na Garry Knox Bennett, Gidan Tarihi na Craft na Amurka, New York, 2001;  (kasidar nunin nunin baya, Ursula Ilse-Neuman ta tsara)