Harragas | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2009 |
Asalin suna | Harragas |
Asalin harshe | Faransanci |
Ƙasar asali | Aljeriya da Faransa |
Characteristics | |
Genre (en) | drama film (en) |
During | 95 Dakika |
Launi | color (en) |
Direction and screenplay | |
Darekta | Merzak Allouache (mul) |
Marubin wasannin kwaykwayo | Merzak Allouache (mul) |
'yan wasa | |
Nabil Asli (en) | |
Samar | |
Mai tsarawa | Jean-Luc Van Damme (en) |
Production company (en) | France 2 Cinéma (en) |
Editan fim | Sylvie Gadmer (en) |
Director of photography (en) | Philippe Guilbert (en) |
External links | |
Specialized websites
|
Harragas fim ne na ƙasar Aljeriya wanda aka yi a 2009.
Harragas bakin haure ne na boye da ke tserewa daga kasarsu domin tsira daga talauci. Labarin ya faru ne a Mostaganem, a gabar tekun Aljeriya. Matuƙin kwale-kwalen, Hassan, yana shirya asirce zuwa Spain na wasu gungun baƙi ba bisa ƙa'ida ba, waɗanda da kyar suke ɗaukar komai da su: canjin tufafi, wayar hannu, da ɗan kuɗi. Harragas ya gaya wa wannan rukunin mutanen da suke mafarkin Spain, mai nisan mil 125 daga gabar tekun Aljeriya da ƙofar da ke buɗe kan " El Dorado " na Turai.