Hit

Hit
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara
hit

Hit yana nufin bugun wani ko wani abu.

Hit ko HIT na iya nufin to:

Zane-zane, nishaɗi da kafofin watsa labarai

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Kashe, hali na almara daga Dragon Ball Super
  • Kisan Kisa na Duniya, ko HIT, ƙungiyar almara a cikin MacGyver
  • <i id="mwGA">HIT</i> (jerin talabijin), miniseries wasan kwaikwayo na Koriya ta Kudu
  • HIT Entertainment, kamfanin samar da Burtaniya
  • Buga!, fim din laifi na 1973
  • TV HIT, tashar talabijin ta Bosniya
  • HIT: The First Case, fim ne na yaren Telugu
  • Buga waƙar, waƙar da aka yi rikodin da ta shahara ko nasara ta kasuwanci
  • <i id="mwKQ">Hit</i> (album), na Peter Gabriel
  • "Hit" (Waƙar Sugarcubes), guda ɗaya ta The Sugarcubes daga kundi na 1992 Stick Around for Joy
  • "Buga", waƙar da Muryar ke jagoranta daga album ɗin Alien Lanes na 1995
  • "Buga", waƙar da The Wannadies ta yi daga littafin 1997 Bagsy Me
  • Hit Records (Croatia), alamar rikodin Croatian
  • Hit Records, wani tsohon kamfanin rikodin Amurka
  • Buga FM (rarrabuwa)
  • Hit Network, cibiyar sadarwar rediyo ta Ostiraliya

Sanfuri da kamfanoni

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Buga (abin sha), abin sha mai laushi na Venezuela
  • Hitachi, Ltd., haɗin gwiwar ƙasashe da yawa na Japan
  • Kamfanin Hongkong International Terminals Ltd.
  • Heavy Industries Taxila, rukunin sojoji a Pakistan
  • Buga (intanet), buƙatu guda ɗaya don fayil daga sabar yanar gizo
  • tsaka-tsaki na siginar siginar da abu mai hoto yayin gwajin-bugun a cikin ƙirar kwamfuta
  • Aikin leken asirin ɗan adam, aikin Mechanical Turk na Amazon
  • Cibiyar Fasaha ta Hanze, a Netherlands
  • Cibiyar Fasaha ta Harare, a Zimbabwe
  • Cibiyar Fasaha ta Harbin, a China
  • Cibiyar Fasaha ta Heritage, Kolkata, a Indiya
  • Holon Cibiyar Fasaha, a Isra'ila
  • Hit (karin magana), Tsohuwar Ingilishi, mutum na uku wanda ba shi da laifi, "shi" a cikin Ingilishi na zamani
  • Hit, slang don kashe kwangilar
  • Harshen Hitti
  • Hit, Qasr-e Qand, wani ƙauye a cikin Iran
  • Hit, Iraq, wani gari
    • Gundumar Hit, gundumar da ke tsakiyar gari
  • Kashe, Siriya

Kimiyya da magani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Fasahar bayanan lafiya
  • Heparin ya haifar da thrombocytopenia
  • Ƙofar rigakafin garke; duba garkuwar garke § Mechanism
  • Hibernation induction jawo
  • Buga (wasan ƙwallon ƙafa) ko bugun gindi
  • Babban horo
  • Hits (rarrabuwa)
  • The Hit (disambiguation)