Ibrahima Sory Doumbouya

Ibrahima Sory Doumbouya
Rayuwa
Haihuwa Gine, 25 ga Maris, 1996 (28 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Ibrahima Sory Doumbouya (an haife shi 25 ga watan Maris ɗin 1996), ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Guinea wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Guinée Championnat Horoya AC da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Guinea . [1]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
  1. Ibrahima Sory Doumbouya at National-Football-Teams.com

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Ibrahima Sory Doumbouya at WorldFootball.net
  • Ibrahima Sory Doumbouya at FootballDatabase.eu
  • Ibrahima Sory Doumbouya at Soccerway