Ibtissem Ben Mohamed | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | 1 ga Yuli, 1997 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Tunisiya | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Ibtissem Ben Mohamed (Arabic), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Tunisia wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida ga ƙungiyar Saudiyya Al Wehda da ƙungiyar mata ta ƙasar Tunisia.[1]
Ben Mohamed ya buga wa AS mata na Sahel, Tunis Air Club da AS Banque de l'Habitat a Tunisia. Daga baya ta shiga Jeddah Pride da Al Wehda a Saudi Arabia.[2]
Ben Mohamed ya buga wa Tunisia kwallo a matakin manya, ciki har da nasarar sada zumunci 4-0 a kan Hadaddiyar Daular Larabawa 6 ga Oktoba 2021.[3]