Jakub Ojrzyński | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Warszawa, 19 ga Faburairu, 2003 (21 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Poland | ||||||||||||||||||
Ƴan uwa | |||||||||||||||||||
Mahaifi | Leszek Ojrzyński | ||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||
Harsuna | Polish (en) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Jakub Ojrzyński[1] (an haife shi 19 ga Fabrairu 2003) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Poland wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Liverpool.
Liverpool ta sayi Ojrzyński daga Legia Warsaw, a bazarar 2019 kan fan 200,000; Ya yi tafiya tare da tawagar farko don rangadin preseason na Amurka a lokacin bazara, kafin ya haɗu da ƙungiyar Liverpool ta yan kasa da shekaru 18s da 23s].[2]
Ojrzyński yana kan benci a wasan da Liverpool ta doke Sheffield United da ci 2-0 a gasar Premier a watan Fabrairun 2021.[3] Ya sanya hannu kan sabuwar kwangila tare da Liverpool a watan Yuli na waccan shekarar, kafin ya koma Caernarfon Town a matsayin aro na kakar 2021-22.[4] A duk lokacin da ya ba da lamuni, ya ci gaba da horo a rukunin horo na Kirkby na Liverpool akai-akai a duk lokacin kakar.[4]
A kan 22 Yuni 2022, ya shiga Radomiak Radom a kan aro na tsawon lokacin 2022-23.[5] An tuna da shi a ranar 17 ga Janairu 2023 bayan ya buga wasanni uku na farko a bangaren Poland.[6]