James Semple

James Semple
Ɗan majalisar Dattawan Taraiyar Amurka

4 ga Maris, 1845 - 4 ga Maris, 1847 - Stephen A. Douglas (mul) Fassara
District: Illinois Class 2 senate seat (en) Fassara
Ɗan majalisar Dattawan Taraiyar Amurka

16 ga Augusta, 1843 - 4 ga Maris, 1845
Samuel McRoberts (mul) Fassara
District: Illinois Class 2 senate seat (en) Fassara
member of the Illinois House of Representatives (en) Fassara

Rayuwa
Haihuwa Green County (en) Fassara, 5 ga Janairu, 1798
ƙasa Tarayyar Amurka
Mutuwa Elsah (en) Fassara, 20 Disamba 1866
Makwanci Bellefontaine Cemetery (en) Fassara
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa, mai shari'a, Lauya da Mai wanzar da zaman lafiya
Wurin aiki Washington, D.C.
Imani
Jam'iyar siyasa Democratic Party (en) Fassara
James Semple
James Semple

James Semple Kakakin Majalisar Wakilai ta Illinois, Babban Lauyan Illinois, Mataimakin Alkalin Kotun Koli ta Illinois, Chargé d'Affaires zuwa New Granada, da Sanata na Amurka daga Illinois.[1]

Rubuce-rubuce

[gyara sashe | gyara masomin]
  1. https://en.wikipedia.org/wiki/James_Semple#CITEREFEncyclopedia_of_American_Recessions_and_Depressions
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.