Jean-Pierre Nsame

Jean-Pierre Nsame
Rayuwa
Cikakken suna Jean-Pierre Junior Nsame
Haihuwa Douala, 1 Mayu 1993 (31 shekaru)
ƙasa Kameru
Faransa
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Angers SCO (en) Fassara2012-2016231
USJA Carquefou (en) Fassara2013-2014220
Amiens SC (en) Fassara2014-2015347
  Servette FC (en) Fassara2016-20173123
  BSC Young Boys (en) Fassara2017-8449
  Ƙungiyar kwallon kafar Kamaru2017-201710
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 88 kg
Tsayi 188 cm
Jean-Pierre Nsame
Jean-Pierre Nsame

Jean-Pierre Junior Nsame (An haifeshi ranar 1 ga watan Mayu, 1993) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Kamaru wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga ƙungiyar matasa Young Boys da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Kamaru.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.