José Elías Moreno

José Elías Moreno
Rayuwa
Cikakken suna José Elías Moreno Padilla
Haihuwa Unión de San Antonio (en) Fassara, 12 Nuwamba, 1910
ƙasa Mexico
Mutuwa Mexico, 15 ga Yuli, 1969
Yanayin mutuwa accidental death (en) Fassara (traffic collision (en) Fassara)
Ƴan uwa
Yara
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan kwaikwayo
IMDb nm0604032
José Elías Moreno

José Elías Moreno (12 Nuwamba 1910 – 15 Yuli 1969) ɗan wasan kwaikwayo ne na Mexico. Ya fito a fina-finai sama da 180 tsakanin 1937 zuwa 1969. Ya fito daga jihar Jalisco . Ɗansa mai suna iri ɗaya, wanda aka haife shi a 1956, shi ma ɗan wasan kwaikwayo ne mai nasara a talabijin, sinima, da mataki.

Rayuwar farko

[gyara sashe | gyara masomin]

An haifi Moreno José Elías Moreno Padilla a cikin ƙaramin garin Las Palmas, gundumar Unión de San Antonio, da ƙarfe shida na safe ranar 12 ga Nuwamba 1910. Iyayensa sune Ignacio Moreno Padilla da María Padilla Hurtado.

Fina-finan da aka zaɓa

[gyara sashe | gyara masomin]
Moreno in Santa Claus (1959)