Kevin Baron

Kevin Baron
Rayuwa
Haihuwa Preston (en) Fassara, 19 ga Yuli, 1926
ƙasa Birtaniya
United Kingdom of Great Britain and Ireland
Mutuwa Ipswich (en) Fassara, 5 ga Yuni, 1971
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Liverpool F.C.1945-195414032
Southend United F.C. (en) Fassara1954-195813845
Northampton Town F.C. (en) Fassara1958-1959254
Ebbsfleet United F.C. (en) Fassara1959-1959
Wisbech Town F.C. (en) Fassara1959-1960
Aldershot F.C. (en) Fassara1960-196160
Cambridge City F.C. (en) Fassara1961-1961
Bedford Town F.C. (en) Fassara1961-1962
Maldon & Tiptree football club (en) Fassara1962-1963
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Kevin Baron
Kevin Baron daga dama


Kevin Baron, (an haife shi a shekara ta 1926 - ya mutu a shekara ta 1971) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.