Khaled Bebo

Khaled Bebo
Rayuwa
Haihuwa Suez, 6 Oktoba 1976 (48 shekaru)
ƙasa Misra
Harshen uwa Egyptian Arabic (en) Fassara
Karatu
Harsuna Larabci
Egyptian Arabic (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Ismaila SC1997-2000
  Egypt men's national football team (en) Fassara1998-2003192
Al Ahly SC (en) Fassara2000-2005
Al Masry SC (en) Fassara2005-2006
Petrojet FC (en) Fassara2006-2008
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Khaled El Amin ( Larabci: خالد بيبو‎  ; an haife shi a ranar 6 ga watan Oktoban 1976), wanda aka fi sani da Khaled Bebo, tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Masar .

Bebo ya shahara wajen zura ƙwallaye 4 a ragar Zamalek a birnin Alkahira a wasan da ya ƙare da ci 6–1 a ranar 16 ga Mayun shekarar 2002. Wannan dai ita ce rashin nasara mafi girma da Zamalek ta yi tun lokacin da aka fara buga gasar Masar a shekarar 1948. Wannan ne karo na farko kuma kawai a tarihin wasan da kowane ɗan wasa ya samu wannan nasarar. [1]

Ya kuma zura ƙwallaye 3 a gasar cin kofin zakarun nahiyar Afrika ta CAF a shekarar 2001 a wasan karshe da suka yi da Mamelodi Sundowns a wasan da suka tashi 3-0. Taimakawa Al Ahly wajen lashe gasar. [2]

Ƙwallayen ƙasa da ƙasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne suka fara zura ƙwallaye a ragar Masar:

# Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
. 4 ga Janairu, 2002 Ismailia Stadium, Ismaila </img> Ghana 1-0 2–0 Sada zumunci

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]