![]() | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa |
Ngcobo (en) ![]() | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Makaranta |
Jami'ar KwaZulu-Natal Jami'ar Fasaha ta Durban | ||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Kholosa Mthikazi Biyana (an haife ta a ranar 6 ga watan Satumba shekara ta alif 1994) Yar wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga ƙungiyar Mata ta SAFA Mamelodi Sundowns Ladies FC da kuma ƙungiyar mata ta Afirka ta Kudu .
A cikin shekara ta dubu biyu da ashirin da uku 2023, ta shiga ƙungiyar Mata ta SAFA Mamelodi Sundowns Ladies . [1]
Ta lashe gasar zakarun mata na CAF 2023, 2023 COSAFA Women's League da 2023 Hollywoodbets Super league tare da Sundowns . [2] [3] [4]
Mamelodi Sundowns Ladies