![]() | |
---|---|
Bayanai | |
Iri |
sports club (en) ![]() |
Masana'anta |
sporting activities (en) ![]() |
Ƙasa | Brazil |
Tarihi | |
Ƙirƙira | 1982 |
Caldas Esporte Clube, wanda aka fi sani da suna Caldas, ƙungiyar ƙwallon ƙafa ce ta Brazil a cikin garin Caldas Novas, a cikin jihar Goiás.[1][2][3][4]
An kafa shi a ranar 18 ga Afrilu, 1982 a cikin birnin Paraúna a cikin jihar Goiás, kulob ɗin yana da alaƙa da Federação Goiana de Futebol[5] kuma A halin yanzu, ƙungiyar ta yi jayayya da Campeonato Goiano (Rabi na uku). A cikin 1992, FGF ta gudanar da gasar tsaka-tsaki mai suna Campeonato Goiano (Matsakaici Division). Caldas ya ƙare ya zama zakara kuma ya sami 'yancin yin jayayya da kashi na farko na Goiano.[6]