Luke Ayling

Luke Ayling
Rayuwa
Cikakken suna Luke David Ayling
Haihuwa Lambeth (en) Fassara, 25 ga Augusta, 1991 (33 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Arsenal FC2009-201000
Yeovil Town F.C. (en) Fassara2010-20141622
Yeovil Town F.C. (en) Fassara2010-201040
Bristol City F.C. (en) Fassara2014-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Nauyi 72 kg
Tsayi 183 cm
Luke Ayling tare da wani masoyinsa Nathan Reynolds
Luke Ayling

Luke Ayling (an haife shi a shekara ta 1991) ɗan wasan ƙwallon ƙafa na ƙasar Ingila ne.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.