![]() | |
---|---|
mutum | |
Bayanai | |
Jinsi | namiji |
Shekarun haihuwa | 30 Nuwamba, 1967 |
Sana'a |
association football manager (en) ![]() |
Wasa | ƙwallon ƙafa |
Marco Ragini (an haife shi ranar 30 ga watan Nuwamban 1967) manajan ƙwallon ƙafa ne na Sammarina wanda ya jagoranci Tre Fiori na ƙarshe.[1][2]
A cikin shekarar 2014, an naɗa Ragini mai kula da ɓangaren Lithuania Dainava.[3][4][5][6][7][8][9][10] A cikin shekarar 2015, an naɗa shi manajan Locarno a Switzerland.[11] Bayan haka, an naɗa shi manajan kulob ɗin Slovak MFK Dolný Kubín.[12][13] A cikin shekara ta 2016, an naɗa Ragini manajan Ujana a Jamhuriyar Demokraɗiyyar Kongo.[14][15][16] A cikin shekarar 2017, an naɗa shi manajan ƙungiyar Garden City Panthers ta Najeriya.[17][18]
A cikin shekara ta 2018, an naɗa shi manajan FC Ulaanbaatar a Mongolia.[19][20][21] A cikin shekara ta 2021, an naɗa Ragini mai kula da kayan Kelantan na Malaysia.[22] A cikin shekara ta 2022, an naɗa shi manajan Tre Fiori a San Marino.