Meta Kamara

Meta Kamara
Rayuwa
Haihuwa 14 ga Augusta, 1997 (27 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Meta Camara (an haife ta a ranar 14 ga watan Agusta 1997) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Senegal wanda ke buga wasan tsakiya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Faransa Bourges Foot 18 da kuma ƙungiyar mata ta Senegal .

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Meta Camara ta buga wa Senegal wasa a matakin manyan kasashe a lokacin gasar neman gurbin shiga gasar cin kofin nahiyar Afirka ta mata na shekarar 2016 .

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Meta Camara on Facebook

Samfuri:Senegal squad 2022 Africa Women Cup of Nations