![]() | |||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Doha, 28 ga Maris, 2001 (23 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 174 cm |
Mostafa Tarek Meshaal ( Larabci: مصطفى طارق مشعل ; an[1] haife shi a ranar 28 ga watan Maris na shekarar 2001) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Qatar wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga kulob din Al-Shamal na Qatar a kan aro daga Al-Sadd da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Qatar . [2]
Meshaal ya fara aikinsa na ƙwararru tare da Al-Sadd SC a cikin shekara ta 2019. A watan Fabrairun na shekarar 2023 ya koma Al-Shamal SC.