Muhammad Ardiansyah

Muhammad Ardiansyah
Rayuwa
Haihuwa 28 ga Maris, 2003 (21 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Muhammad Ardiansyah (an haife shi a ranar 23 ga watan Maris 2003) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida a ƙungiyar La Liga 1 PSM Makassar .

Aikin kulob

[gyara sashe | gyara masomin]

PSM Makasar

[gyara sashe | gyara masomin]

Ardiansyah ya kasance wani gwagwalada ɓangare na ƙungiyar matasan PSM Makassar daga shekarar 2021, yana samun tabo a babban ƙungiyar gabanin 2021-22 Liga 1 kakar . Ardiansyah ya fara buga gasar lig ne a ranar 6 ga watan Afrilu shekarar 2023 a wasan da suka yi da PSIS Semarang a filin wasa na Jatidiri, Semarang .

PSM Makasar

  • Laliga 1 : 2022-23

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]

Samfuri:PSM Makassar Squad