Murder at Prime Suites | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2013 |
Asalin suna | Murder at Prime Suites |
Asalin harshe | Turanci |
Ƙasar asali | Najeriya |
Distribution format (en) ![]() |
video on demand (en) ![]() ![]() ![]() ![]() |
Characteristics | |
Genre (en) ![]() |
crime thriller film (en) ![]() ![]() ![]() |
During | 120 Dakika |
Launi |
color (en) ![]() |
Direction and screenplay | |
Darekta |
Eneaji Chris Eneng (en) ![]() |
'yan wasa | |
Kintato | |
Narrative location (en) ![]() | Lagos, |
External links | |
Specialized websites
|
Kisan kai a Prime Suites (M@PS) fim ne mai ban dariya na 2013 na Najeriya wanda Chris Eneng ya jagoranta tare da Joseph Benjamin, Keira Hewatch da Chelsea Eze . Fim ɗin ya samu kwarin guiwar wani kisan gilla da aka yi ta yadawa a Legas.[1][2][3][4] Fim ɗin ya hada da Joseph Benjamin da Keira Hewatch.[5]
Lokacin da aka kashe Florence Ngwu ( Chelsea Eze ) a cikin wani otel da wani mai laifi wanda ba a san shi ba, an aika Agent Ted (Joseph Benjamin) don bincika yanayin da ya kai ga mutuwarta kuma tabbatar da cewa adalci ya yi nasara.
Amsa ga fim ɗin ya bambanta daga gauraye zuwa tabbatacce, tare da Sodas da Popcorns suna ba shi maki 3 cikin 5 matsakaici kuma suna faɗin "Fim ne mai kyau, daban-daban, ƙirar sa, amma wasu screws sun yi kama da ɗan sako-sako da abin da bai sa dandana abin da ya fi wannan a gare ni."[6]
An ɗauki fim ɗin a 2014 Africa Magic Viewers Choice Awards a cikin mafi kyawun Fim (Wasan kwaikwayo) da Mafi Sauti.