![]() | |||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Aljir, 5 Mayu 1988 (36 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Aljeriya | ||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Larabci | ||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Nassim Bouchema (an haife shi a ranar 5 ga Mayun 1988 a Algiers ), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Aljeriya. Yana buga wa MO Béjaïa a gasar Ligue Professionnelle 1 ta Algeria .
Bouchema ya fara aikinsa a ƙaramin matsayi na USM Alger a cikin shekarar 2001.[1] A lokacin rani na shekarar 2006, ya bi kocinsa a USM Alger, Aïssa Slimani, don shiga MC Alger . [1] A kakarsa ta farko tare da MC Alger, ya kammala a matsayin wanda ya fi zura ƙwallaye a fannin shekarunsa, inda ya zura ƙwallaye 22. [1]
A ranar 15 ga Yulin 2011 Bouchema ya sanya hannu kan kwangilar shekaru biyu tare da USM Alger, tare da shiga su kyauta daga abokan hamayyar gida MC Alger . [2] Bayan kwana biyu, wani mai goyon bayan MC Alger ya kai masa hari, inda ya buge shi da hannu da wuka, inda ya bukaci ɗan wasan ya samu ɗinki guda bakwai. [2]