Ouleye Dieye

Ouleye Dieye
Rayuwa
Haihuwa Senegal, 9 ga Janairu, 1986 (38 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga

Ouleye Dieye (an haife ta a ranar 9 ga watan Janairun shekara ta 1986 [1]) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Senegal wanda ke buga wa Sirènes Grand Yoff da ƙungiyar ƙwallon ƙasa ta ƙasar Senegal .

Ta buga wa Senegal wasa a gasar zakarun mata ta Afirka ta 2012.[1][2]

Bayanan da aka ambata

[gyara sashe | gyara masomin]
  1. 1.0 1.1 "List of players of the 8th African Women Championship, EQUATORIAL GUINEA 2012" (PDF). cafonline.com. 2012. Archived from the original (PDF) on 22 February 2013. Cite error: Invalid <ref> tag; name "auto" defined multiple times with different content
  2. "Hosts Equatorial Guinea tops group A while Senegal packs for home – African Women Championship – CAF". 4 November 2012. Archived from the original on 13 November 2012.