Pavelh Ndzila | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Jamhuriyar Kwango, 12 ga Janairu, 1995 (29 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Jamhuriyar Kwango | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai tsaran raga | ||||||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 1 |
Pavelh Ndzila (an haife shi a ranar 12 ga watan Janairun shekarar 1995), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Kwango wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida na Etoile du Kongo.[1][2]
A matakin matasa ya kasance a cikin tawagar don 2011 FIFA U-17 World Cup,[3] ko da yake bai taka leda ba. Daga baya ya taka leda a gasar cin kofin U-20 ta Afirka ta 2015[4] da kuma wadanda suka cancanta.[5]
A cikin Janairun shekarar 2014, koci Claude Leroy ya gayyace shi ya kasance cikin tawagar 'yan wasan Kongo don gasar cin kofin Afirka ta 2014 .[2][6] An fitar da tawagar a matakin rukuni bayan ta sha kashi a hannun Ghana, inda ta yi canjaras da Libya sannan ta doke Habasha.[7][8]