Schaefer

Schaefer
sunan gida da occupational surname (en) Fassara
Bayanai
Suna a harshen gida Schaefer
Suna saboda shepherd (en) Fassara
Harshen aiki ko suna Jamusanci
Tsarin rubutu Baƙaƙen boko
Soundex (en) Fassara S216
Cologne phonetics (en) Fassara 837
Caverphone (en) Fassara SKF111 da SKFA111111


Schaefer madadin rubutun kalmomi ne da kuma ƙididdigewa ga kalmar Jamusanci schäfer, ma'ana 'makiyayi', wanda da kansa ya fito daga Tsohon Babban Jamusanci scāphare . Bambance-bambancen "Shaefer", "Schäfer" (daidaitaccen rubutun kalmomi a yawancin ƙasashen Jamusanci bayan 1880), ƙarin madadin rubutun "Schäffer", da siffofin anglicised "Schaeffer", "Schaffer", "Shaffer", "Shafer", da "Schafer" duk sunayen suna gama gari ne.

An haife shi a shekara ta 1800-1899
  • Arnold Schaefer (1819-1883), masanin tarihin Jamus
  • Jamus Schaefer (1877–1919), ɗan wasan ƙwallon kwando na Amurka
  • Jacob Schaefer Sr (1850–1910), ƙwararren ɗan wasan biliards na Amurka
  • Jacob Schaefer Jr (1894–1975) ƙwararren ɗan wasan biliards na Amurka
  • Jacob Schaefer (mawaƙi) (1888-1936), mawakin Bayahude na Amurka kuma mai gudanarwa.
  • Marie Charlotte Schaefer (1874-1927), likitan Amurka
  • Rudolph Jay Schaefer I (1863-1923), ɗan kasuwan Amurka
An haife shi a shekara ta 1900-1949
  • Fred K. Schaefer (1904-1953), Bajamushe da kuma Ba'amurke masanin labarin kasa
  • Walter V. Schaefer (1904-1986), masanin shari'a na Amurka kuma malami
  • Vincent Schaefer (1906-1993), masanin ilmin sunadarai na Amurka da masanin yanayi wanda ya haɓaka shukar girgije.
  • Jack Warner Schaefer (1907-1991), marubucin almara na Amurka
  • Milner Baily Schaefer (1912 – 1970), masanin kifin kifin Amurka
  • William Donald Schaefer (1921-2011), ɗan siyasan Amurka
  • Udo Schaefer (1926–2019), marubucin Baha'i na Jamus
  • Will Schaefer (1928–2007), mawakin Amurka
  • Bill Schaefer ( 1925-2003), ɗan wasan hockey na New Zealand
  • Kermit Schaefer (1923 – 1979), marubucin Ba’amurke, watsa shirye-shirye da mai gabatar da shirye-shiryen rikodin My Blooper
  • Daniel Schaefer (1936-2006), ɗan siyasan Amurka
  • James Schaefer (1938-2018), ɗan siyasan Amurka kuma mai kiwo
  • Bob Schaefer (an haife shi a shekara ta 1944), ƙwararren mai horar da ƙwallon kwando na Amurka
  • Henry F. Schaefer, III (an haife shi a shekara ta 1944), masanin ilimin kimiya na Amurka da ilimin kimiya, malami da malamin Furotesta.
  • Gerard John Schaefer (1946-1995), kisan Ba'amurke, mai fyade, kuma wanda ake zargi da kisan kai.
  • Ronald P. Schaefer (an haife shi a shekara ta 1945), masanin ilimin harshe na Amurka kuma malamin jami'a.
An haife shi bayan 1950
  • Vic Schaefer (an haife shi a shekara ta 1961), kocin kwando na Amurka
  • Peter Schaefer (an haife shi a shekara ta 1977), ƙwararren ɗan wasan hockey na Kanada
  • Jarrett Schaefer (an haife shi a shekara ta 1979), darektan fina-finan Amurka kuma marubucin allo
  • Nolan Schaefer (an haife shi 1980), ƙwararren ɗan wasan hockey na Kanada
  • Bradley E. Schaefer (mai rai), masanin kimiyyar lissafi na Amurka
  • Kurt Schaefer (mai rai), masanin Amurka
  • Peter Schaefer (marubuci) (mai rai), marubucin ilimin kimiyya da tarihin addini na Amurka
  • Laura Schaefer (rashin fahimta), mutane da yawa

   

 

Haihuwa bayan 1800
  • Wilhelm Schäfer (1868-1952), marubucin Halitta na Jamusanci kuma mawallafin mujallu
  • Dirk Schäfer,(1873-1931), dan wasan piano na Dutch kuma mawaƙi
  • Karl Emil Schäfer (1891-1917), matukin jirgi na Yaƙin Duniya na Jamus, wanda ya karɓi Pour le Mérite.
An haife shi bayan 1900
  • Emanuel Schäfer (1900-1974), jami'i a Jamus SS, shugaban 'yan sandan tsaro na Serbia a lokacin yakin duniya na biyu.
  • Gustav Schäfer (1906 – 1991), mai tukin jirgin ruwa na Jamus
  • Karl Schäfer (1909-1976), ɗan wasan skater na Ostiriya
  • Ernst Schäfer (1910-1992), mafarauci na Jamus, masanin dabbobi da likitan ido.
  • Willy Schäfer (dan wasan ƙwallon hannu) (1913–1980), ɗan wasan ƙwallon hannu na filin Olympics na Switzerland
  • Paul Schäfer (1921 – 2010), jagoran al’adun Jamus-Chile
  • Hans Schäfer (1927–2017), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Jamus mai ritaya
  • Karl Heinz Schäfer (1932 – 1996), mawaƙi ɗan ƙasar Jamus kuma mai tsara aiki a Faransa.
  • Willy Schäfer (1933-2011), ɗan wasan Jamus
  • Hans-Bernd Schäfer (an haife shi a shekara ta 1943), masanin tattalin arzikin Jamus kuma masani
  • Manfred Schäfer (1943–2023), Bajamushe-Australian ɗan wasan ƙwallon ƙafa mai ritaya.
  • Wolfgang Schäfer (an haife shi a shekara ta 1945) shi ne jagoran ƙungiyar mawaƙa ta Jamus da kuma ilimi
An haife shi bayan 1950
  • Winfried Schäfer (an haife shi a shekara ta 1950), manajan ƙwallon ƙafa ta Jamus
  • Anita Schäfer (an haife ta a shekara ta 1951) 'yar siyasar Jamus ce
  • Axel Schäfer (an haife shi a shekara ta 1952), ɗan siyasan Jamus
  • Dagmar Schäfer (an haife shi a shekara ta 1968), masanin kimiyyar sinadarai na Jamus kuma masanin tarihi na kimiyya
  • Klaus Schäfer SAC (an haife shi a shekara ta 1958), Masanin tauhidin Katolika na Jamus, Firist da Mawallafi.
  • Michael Schäfer (an haife shi a shekara ta 1959) shi ne manajan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Denmark
  • Markus Schäfer (an haife shi a shekara ta 1961), ɗan ƙasar Jamus
  • Thomas Schäfer (1966-2020) Lauyan Jamus kuma ɗan siyasa, Ministan Kuɗi a Hesse
  • Bärbel Schäfer (an haife shi a shekara ta 1963), mai gabatar da talabijin na Jamus
  • Christine Schäfer (an Haife shi a shekara ta 1965), Soprano na Jamus
  • Jan Schäfer (an haife shi a shekara ta 1974).
  • Raphael Schäfer (an haife shi a shekara ta 1979) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Jamus
  • Marcel Schäfer (an haife shi a shekara ta 1984) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Jamus
  • András Schäfer (an haife shi a shekara ta 1999) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Hungary
Haihuwa bayan 1800
  • Saint Anna Schäffer (1882-1925), sufi Jamusanci, wanda Paparoma Benedict ya kafa a 2012
  • Charles Schäffer (1838-1903), likitan Amurka kuma masanin ilimin halittu
  • Fritz Schäffer (1888-1967), ɗan siyasan Jamus
  • Julius Schäffer (1882-1944), Masanin ilimin kimiyya na Jamus
  • Mary TS Schäffer (1861-1939), Ba'amurke ɗan halitta, mai zane, kuma mai bincike a Kanada
An haife shi bayan 1950
  • Andreas Schäffer (an haife shi a shekara ta 1984) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Jamus
Ha ihuwa bayan 1800
  • Edward Albert Sharpey-Schafer (1850-1935), tsohon Edward Albert Schäfer, masanin ilimin lissafi na Ingilishi.
An haife shi bayan 1900
  • Natalie Schafer (1900-1991), 'yar wasan Amurka
  • Harold Schafer (1912-2001), ɗan kasuwan Amurka
  • Alice Turner Schafer (1915-2009), ƙwararriyar lissafin Amurka
  • Richard D. Schafer (1918–2014), masanin lissafin Amurka
  • Roy Schafer (1922-2018), Masanin ilimin halin dan Adam-Masanin ilimin halin dan Adam
  • R. Murray Schafer (1933–2021), mawakin Kanada, marubuci, mai koyar da kiɗa da muhalli.
  • Ronald W. Schafer (an haife shi a shekara ta 1938), injiniyan lantarki na Amurka da ilimi
  • Ed Schafer (an haife shi a shekara ta 1946), ɗan siyasan ƙasar Amurka kuma Sakataren Noma na Amurka
  • William J. Schafer (an haife shi a shekara ta 1948), ɗan wasan kwaikwayo a fim da kuma a kan Stage
An haife shi bayan 1950
  • Avi Schafer (an haife shi a shekara ta 1998), ɗan wasan ƙwallon kwando ƙwararren ɗan ƙasar Japan ne
  • Tim Schafer (an haife shi a shekara ta 1967), mai tsara wasan kwamfuta na Amurka
  • Arthur Schafer (mai rai), masanin ilimin Kanada da ilimi
  • Eric Schafer (an haife shi a shekara ta 1977), ɗan wasan yaƙin yaƙi na Amurka
  • Jordan Schafer (an haife shi a shekara ta 1986), ɗan wasan ƙwallon kwando na Amurka
  • Hunter Schafer (an Haife shi 1999), ƙirar Amurka, ɗan gwagwarmaya, kuma yar wasan kwaikwayo
  • Sakura Schafer-Nameki, Jamus masanin kimiyyar lissafi
Haihuwa bayan 1800
  • Károly Schaffer (1864-1939), Masanin anatomist na Hungarian da likitan jijiyoyi
  • Alfréd Schaffer (1893-1945), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Hungary
An haife shi bayan 1900
  • Jimmie Schaffer (an haife shi a shekara ta 1936) shi ne ɗan wasan ƙwallon kwando na Amurka
  • Janne Schaffer (an Haife shi a shekara ta 1945), marubucin mawaƙin Sweden kuma ɗan wasan guitar
An haife shi bayan 1950
  • Simon Schaffer (an haife shi a shekara ta 1955), masanin ilimin Ingilishi
  • Frank Schaffer (an haife shi a shekara ta 1958), ɗan wasan Olympics na Gabashin Jamus mai ritaya
  • Bob Schaffer (an haife shi a shekara ta 1962), ɗan siyasar ƙasar Amurka
  • Jon Schaffer (an haife shi a shekara ta 1968), ɗan wasan guitar Amurka kuma marubuci
  • Daniel Schaffer (an haife shi a shekara ta 1969), marubucin marubuci ɗan Burtaniya ne
  • Akiva Schaffer (an haife shi a shekara ta 1977), marubuciyar wasan barkwanci ta Amurka kuma marubuci
  • Denny Schaffer (mai rai), halayen rediyo na Amurka
  • Gail Schaffer (mai rai), ɗan siyasar ƙasar Amurka
  • Ken Schaffer (mai rai), ɗan asalin Amurka
  • Lewis Schaffer (an haife shi a shekara ta 1957), ɗan wasan barkwanci na Amurka
  • Jonathan Schaffer (mai rai), Ba'amurke-Australian falsafa
An haife shi bayan 1800
  • Jacob K. Shafer (1823–1876), ɗan siyasan ƙasar Amurka
  • Orator Shafer (1851–1922), ƙwararren ɗan wasan ƙwallon kwando na Amurka
  • John Adolph Shafer (1863-1918), masanin ilmin tsirrai na Amurka
  • Taylor Shafer (1866-1945), ƙwararren ɗan wasan ƙwallon kwando na Amurka
  • George F. Shafer (1888-1948), ɗan siyasar ƙasar Amurka
  • Tillie Shafer (1889–1962), ƙwararren ɗan wasan ƙwallon kwando na Amurka
  • Phil Shafer (1891-1971), direban motar tseren Amurka
  • Paul W. Shafer (1893–1954), ɗan siyasan ƙasar Amurka
An haife shi bayan 1900
  • Raymond P. Shafer (1917–2006), ɗan siyasar ƙasar Amurka
  • Whitey Shafer (1934–2019), marubucin mawaƙin ƙasar Amurka kuma mawaki
  • Ruth Shafer (1912 - 1972), injiniyan Amurka


An haife shi bayan 1950
  • Ross Shafer (an haife shi a shekara ta 1954), ɗan wasan barkwanci na Amurka kuma mai magana mai kuzari
  • Robert R. Shafer (an haife shi a shekara ta 1958), ɗan wasan kwaikwayo na Amurka
  • Dirk Shafer (an haife shi a shekara ta 1962), samfurin Amurka, ɗan wasan kwaikwayo, marubucin allo kuma darekta
  • Scott Shafer (an haife shi a shekara ta 1967), kocin ƙwallon ƙafa ta Amurka
  • David Shafer (dan siyasa) (an haife shi a shekara ta 1965), ɗan siyasar ƙasar Amurka
  • Glenn Shafer (mai rai), masanin lissafin Amurka, mai haɓaka ka'idar Dempster-Shafer
  • Jack Shafer (mai rai), ɗan jaridar Amurka kuma marubuci
  • Jeremy Shafer (mai rai), Ba'amurke ɗan wasan nishadantarwa kuma mai magana
  • Justin Shafer (an haife shi a shekara ta 1992), ɗan wasan ƙwallon kwando na Amurka
Haihuwa bayan 1800
  • Shaffer (baseball), ɗan wasan ƙwallon kwando
  • John Shaffer (dan siyasa) (1827-1870), gwamnan yanki na Amurka
  • Joseph Crockett Shaffer (1880-1958), ɗan siyasan ƙasar Amurka
  • Harry G. Shaffer (dan siyasa) (1885–1971), ɗan siyasar ƙasar Amurka
An haife shi bayan 1900
  • Anthony Shaffer (marubuci) (1926-2001), marubucin wasan kwaikwayo na Ingilishi, marubuci, kuma marubucin allo.
  • David Shaffer (an haife shi 1936), likitan Amurka
  • Earl Shaffer (1918–2002), Ba’amurke a waje kuma marubuci
  • Elaine Shaffer (1925-1973), 'yar Amurka
  • Harry G. Shaffer (1919-2009), masanin tattalin arziki na Australiya-Amurka
  • Jack Shaffer (1909 – 1963), ƙwararren ɗan wasan kwando na Amurka
  • James Shaffer (1910–2014), shugaban addinin Amurka
  • Jay C. Shaffer (an haife shi a shekara ta 1936-) masanin ilimin halitta, mai kula da lepidoptera a Gidan Tarihi na Tarihi na Halitta, London
  • Jim G. Shaffer (an haife shi a shekara ta 1944), masanin ilmin kimiya na kayan tarihi na Amurka da ilimin ɗan adam
  • John H. Shaffer (1919–1997), mai gudanarwa na gwamnatin Amurka
  • Juliet Popper Shaffer (an haife shi a shekara ta 1932), ƙwararren ɗan adam ɗan Amurka kuma ƙwararren kididdiga
  • Lee Shaffer (an haife shi a shekara ta 1939), ɗan wasan ƙwallon kwando ƙwararren ɗan Amurka ne
  • Leland Shaffer (1912–1993), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Amurka
  • Louise Shaffer (an Haife shi 1942), 'yar wasan Amurka, marubucin rubutun, kuma marubuci
  • Tim Shaffer (1945-2011), ɗan siyasan Amurka
  • Mary Shaffer (an Haife shi a shekara ta 1947), ɗan wasan Amurka
  • Paul Shaffer (an haife shi a shekara ta 1949), mawaƙin Ba-Amurke ɗan ƙasar Kanada, ɗan wasan kwaikwayo, marubuci, ɗan wasan barkwanci da mawaki.
  • Sir Peter Shaffer (1926–2016), ɗan wasan kwaikwayo na Ingilishi kuma marubucin wasan kwaikwayo
  • Robert H. Shaffer (1915–2017), malamin Amurka
An haife shi bayan 1950
  • Anthony Shaffer (jami'in leken asiri) (an haife shi a shekara ta 1962), Laftanar Kanar na Sojojin Amurka kuma jami'in leken asirin CIA.
  • Erica Shaffer (an Haife shi a shekara ta 1970), 'yar wasan Amurka
  • James Shaffer (an Haife shi a shekara ta 1970), ɗan wasan guitar Ba'amurke
  • Matthew Shaffer (an haife shi a shekara ta 1978), gidan wasan kwaikwayo na kiɗan Amurka, talabijin, kuma ɗan wasan fim
  • Brian Shaffer (an haife shi a shekara ta 1979), dalibin likitancin Amurka ya ɓace
  • Kevin Shaffer (an haife shi a shekara ta 1980) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Amurka
  • Atticus Shaffer (an haife shi a shekara ta 1998), ɗan wasan Amurka ne
  • Justin Shaffer (an haife shi a shekara ta 1998) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Amurka
  • Brenda Shaffer (mai rai), marubuciyar kimiyyar siyasar Amurka
  • Chris Shaffer (mai rai), mawaƙin Amurka-mawaƙi
  • Deborah Shaffer (mai rai), mai shirya fina-finan Amurka

   

  • Kamfanin Shafer Valve
  • Schafferer
  • Schieffer
  • Sheaffer
  • Shepherd (sunan mahaifi)