Silind Ngubane | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Mpophomeni (en) , 25 ga Maris, 1987 (37 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Silindile Precious “Mshana” Ngubane (an haife shi 25 ga watan Maris in shekarar 1987) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaban Durban Ladies FC da kuma ƙungiyar mata ta Afirka ta Kudu . [1] [2]
A watan Oktoban shekarar 2012, an nada Ngubane cikin jerin sunayen manyan 'yan wasa a shirye-shiryen gasar cin kofin mata na yankin Afirka ta shekarar 2012 a Equatorial Guinea . [3]
A watan Satumbar shekarar 2014, an nada Ngubane cikin jerin sunayen manyan 'yan wasa a shirye-shiryen gasar cin kofin matan Afirka ta shekarar 2014 a shekarar Namibiya . [4]