![]() | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa |
Vereeniging (en) ![]() | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||
Tsayi | 162 cm | ||||||||||||||||||||||
Kyaututtuka |
gani
|
Thabo Joy Moloi (an haife shi a ranar 23 ga watan Maris shekara ta 1994) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a JDR Stars a matsayin mai tsaron baya .
Moloi ya shiga makarantar SuperSport United a shekara ta 2006 [1] kuma an haɓaka shi zuwa ƙungiyar farko a cikin watan Janairu shekara ta 2013. [2] Ya buga wasansa na farko a gasar lig da Orlando Pirates a ranar 13 ga Fabrairu 2013. [1] An bai wa Moloi lambar yabo na matashin ɗan wasan ƙungiyar na kakar wasa ta 2013–14 . [3]