The Island of Forbidden Kisses | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 1927 |
Asalin suna | Die Insel der verbotenen Küsse |
Ƙasar asali | Jamus |
Characteristics | |
Genre (en) ![]() |
adventure film (en) ![]() |
Launi |
color (en) ![]() ![]() |
Direction and screenplay | |
Darekta |
Georg Jacoby (en) ![]() |
Marubin wasannin kwaykwayo |
Alfred Schirokauer (en) ![]() |
'yan wasa | |
Stewart Rome (en) ![]() | |
Samar | |
Mai tsarawa |
Georg Jacoby (en) ![]() |
Director of photography (en) ![]() |
Emil Schünemann (en) ![]() |
External links | |
Specialized websites
|
Tsibiri na Kisses da aka haramta (Jamus: Die Insel der verbotenen Küsse ) wani fim ne na kasada na shiru na shekara ta 1927 na ƙasar Jamus wanda Georg Jacoby ya jagoranta kuma tare da tauraro Stewart Rome, Marietta Millner da Elga Brink . An harbe abubuwan cikin gida a ɗakin studio na EFA a Ƙasar Berlin . Jagorar fasahar fim ɗin ta Franz Schroedter da Hermann Warm ne.[1]
A cikin jerin haruffa sune kamar haka: