Valter Borges

Valter Borges
Rayuwa
Haihuwa São Vicente (en) Fassara, 9 Nuwamba, 1988 (36 shekaru)
ƙasa Cabo Verde
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Batuque FC (en) Fassara2007-2008
C.D. Santa Clara (en) Fassara2008-2010273
  Cape Verde men's national football team (en) Fassara2008-201061
  Cape Verde men's national football team (en) Fassara2009-
AD Ceuta (en) Fassara2011-201120
RSD Alcalá (en) Fassara2011-
CD Alcalá (en) Fassara2011-201200
Batuque FC (en) Fassara2012-201400
F.C. Onze Bravos (en) Fassara2014-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Valter Gazalanas Borges (an haife shi a ranar 9 ga watan Nuwamba 1988) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Cape Verde wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya.

Borges ya fara aikinsa a Batuque a Cape Verde, kafin ya shafe kaka biyu a Portugal tare da kulob ɗin Santa Clara.[1]

Borges ya fara buga wasansa na farko a duniya a watan Agustan 2009, ya karbi kiran wasanni da Angola da Malta.[2] Borges ya samu fitowa a karo na uku a watan Mayun 2010, a wasan da suka tashi 0-0 da Portugal.[3]

  1. Valter Borges at National-Football-Teams.com
  2. "SELECÇÃO NACIONAL DE FUTEBOL: divulgada lista para amistosos com Malta e Angola" . Expresso das Ilhas (in Portuguese). 29 August 2009. Archived from the original on 1 August 2012. Retrieved 28 June 2010.
  3. "Portugal held to 0-0 draw by Cape Verde" . Published by USA Today . Associated Press. 24 May 2010. Retrieved 28 June 2010.