Wale Musa Alli

Wale Musa Alli
Rayuwa
Haihuwa Lagos,, 31 Disamba 2000 (23 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  JK Tallinna Kalev (en) Fassara-
 

Wale Musa Alli (an haife shi a ranar 31 ga watan Disamba na shekara ta 2000) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Najeriya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan ƙwanƙwasawa na České Budějovice, a aro daga Zbrojovka Brno .

[1] a watan Agustan shekara ta2023, Alli ya shiga ƙungiyar Czech First League ta České Budějovice a kan yarjejeniyar aro na tsawon lokaci tare da zaɓi don saya.

Wale Musa Alli
Wale Musa Alli
Wale Musa Alli
Wale Musa Alli a cikin yan wasa

A ranar 25 ga Nuwambae shekara ta 2023, Alli ya kasance a cikin farawa da Slavia Prague a Fortuna Arena . Tare da mutumin wasan kwaikwayon, Alli ya yi niyya a lokuta da yawa daga 'yan wasan Slavia Prague. An maye gurbin Alli a minti na 85 saboda rauni bayan wani ɗan wasan Slavia Prague ya yi watsi da shi.

Bayanan da aka ambata

[gyara sashe | gyara masomin]
  1. "Dynamácké řady posílil Wale Musa Alli" (in Cek). SK Dynamo České Budějovice. 25 August 2023. Retrieved 25 August 2023.

Hanyoyin Haɗin waje

[gyara sashe | gyara masomin]