Zulkifli Syukur

Zulkifli Syukur
Rayuwa
Haihuwa Makassar, 3 Mayu 1984 (40 shekaru)
ƙasa Indonesiya
Karatu
Harsuna Indonesian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Mitra Kukar F.C. (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa fullback (en) Fassara
Lamban wasa 3

Zulkifli Syukur (an haife shi a ranar ga watan Mayu shekarar 1984) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya .

Arema Indonesia
  • Indonesiya Super League : 2009-10
Mitra Kukar
  • Kofin Janar Sudirman: 2015
PSM Makasar
  • Piala Indonesia : 2019

Ƙasashen Duniya

[gyara sashe | gyara masomin]
Indonesia
  • AFF Championship : 2010

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Zulkifli Syukur at Soccerway
  • Zulkifli Syukur at National-Football-Teams.com