![]() | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 22 Disamba 1995 (29 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Daouda Gueye (an haife shi a ranar 22 ga watan Disamba shekara ta 1995) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Faransa Créteil .
A ranar 13 ga Mayu 2020, bayan babban kakar wasa tare da Bourges 18 Gueye ya sanya hannu kan kwangilar ƙwararru tare da Rodez AF . [1] Gueye ya fara wasansa na farko tare da Rodez a wasan 2-2 na Ligue 2 da Sochaux a ranar 19 ga Satumba 2020. [2]
A ranar 18 ga Janairu 2021, Gueye ya shiga ƙungiyar Championnat National Sète a kan aro. [3]
A ranar 26 ga Agusta 2021, ya koma Marseille B. [4] Bayan shekara guda, a cikin Agusta 2022, ya koma kulob din US Créteil-Lusitanos . [5]