Tebogo Langerman | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Johannesburg, 6 Mayu 1986 (38 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 4 |
Tebogo Joseph Langerman (an Haife shi a ranar 6 ga watan Mayu shekara ta 1986) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ya taka leda a matsayin mai tsaron baya na hagu don ƙungiyoyi da yawa a gasar ƙwallon ƙafa ta Premier [1] da Afirka ta Kudu.
Ya shafe shekaru da yawa a Mamelodi Sundowns, ya lashe gasar cin kofin CAF na 2016 . Langerman ya bar a cikin shekara ta 2021 don bugawa Moroka Swallows, amma ya sami sassauci daga kwantiraginsa bayan kakar wasan shekarar 2021-22. Ya yi la'akari da wasu kungiyoyi, amma ya fara ɗaukar lasisin horarwa, yana farawa da lasisin D a 2023. [2] [3]